Trường Tiểu học Số 1 Pá Khoanghttps://thso1pakhoang.pgdtpdienbienphu.edu.vn/assets/images/logo.png
Thứ năm - 01/10/2020 23:06
Hoà chung với không khí tưng bừng, phấn khởi của thiếu nhi cả nước chào đón tết Trung thu 2020. Khắp mọi nơi các đơn vị, tổ chức, đoàn thể, trường học cũng náo nức tổ chức đêm hội trăng rằm thật ý nghĩa cho các em.
Vui tết trung thu
Thế là một cái tết trung thu thật vui vẻ và ý nghĩa nữa lại đến. Không khí trung thu đã tràn ngập khắp các nẻo đường, con phố cùng niềm vui hân hoan của tuổi thơ. Hoà chung với không khí tưng bừng phấn khởi của thiếu nhi cả nước chào đón tết Trung thu, Trường TH số 1 xã Pá Khoang TP Điện Biên Phủ vui mùng tổ chức tết Trung thu cho các em học sinh ... tổ chức chương trình vui Tết Trung thu. Chương trình là dịp để các học sinh được giao lưu, gặp mặt, vui chơi, .......